เชียงกงบางนา

(1/2) > >>

Madb:
อาทิตย์หน้ามีวันว่างหลายวัน เนื่องจากตกงาน ::) ว่าจะไปเดินหาอะหลั่ยใส่รถที่เชียงกงบางนาเพราะอยู่ใกล้บ้าน ไม่ทราบว่าพี่ๆมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ  ;) ร้านชื่ออะไรอยู่ซอยไหน รบกวนด้วยนะครับ รถผม 740 ตาตั้ง ปี 88 ;) ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

dong:
แนะนำร้านชื่อรุ่งโรจน์บอดี้ครับถ้าผมนับซอยไม่ผิดนะครับอยู่ซอย 1 ครับขายอะไหล่วอลโว่มากมายเกือบทุกรุ่นครับ

ส่วนร้านอื่นๆในเชียงกงรอกูรูท่านอื่นมาแนะนำแล้วกันครับ   :)    :)

rottasan:
และแถวๆซอย 7 มีอีกร้านนึง ไม่รู้จักซื่อ หาอะนะครับ

sek740:
 :Dถ้าใช้ 74 หน้าตั้ง  เห็นมีหน้าตัด74/88 อยู่1 หน้า ที่ รุ่งโรจน์บอดี้ เหมือนกัน แต่อยู่ ซ.3 ครับ อะหลั่ยอื่นๆ ก็มีลองถามดู

strikefreedom:
Quote from: sek740 on April 05, 2009, 12:59:43 am

:Dถ้าใช้ 74 หน้าตั้ง  เห็นมีหน้าตัด74/88 อยู่1 หน้า ที่ รุ่งโรจน์บอดี้ เหมือนกัน แต่อยู่ ซ.3 ครับ อะหลั่ยอื่นๆ ก็มีลองถามดู

ซอย5  กลางๆๆซอยหันหน้าเข้าทางซ้ายมือชื่อร้านเอ็ม...ไม่แน่ใจมีเพียบเลย  เจ้าของชื่อสมชายอะครับ  จบราดพัดบ้านสมเด็จ  นิสัยดีคุยง่าย

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page